#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
2 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
3 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
4 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
5 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
6 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
7 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
8 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
9 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
10 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
11 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
12 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
13 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
14 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
15 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
16 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
17 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
18 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
19 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
20 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
21 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
22 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
23 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
24 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
25 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
26 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
27 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
28 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
29 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
30 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
31 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
32 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
33 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
34 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
35 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
36 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
37 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
38 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
39 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
40 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
41 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
42 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
43 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
44 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
45 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
46 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
47 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
48 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
49 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
50 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
51 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก​ ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
52 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก​ ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
53 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
0.12.47 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
54 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
0.14.91 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
55 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
0.11.94 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
56 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
0.14.94 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
57 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
0.23.53 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
58 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
0.30.25 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
59 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
0.22.47 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
60 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
0.28.16 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
61 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
0.58.69 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
62 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
01.15.91 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
63 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
0.54.78 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
64 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
1.05.47 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
65 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
02.21.15 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
66 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
03.18.00 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
67 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
02.24.94 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
68 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
2.47.97 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
69 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
04.55.25 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
70 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
06.44.12 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
71 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
6.11.38 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
72 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
05.44.71 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
73 กรีฑา
วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
14.55.78 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
74 กรีฑา
วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
19.39.22 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
75 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
76 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
77 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
78 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
79 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
03.58.47 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
80 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
05.28.75 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
81 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
03.53.56 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
82 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
04.53.37 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
83 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.03 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
84 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
3.33 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
85 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
4.48 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
86 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
3.56 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
87 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
88 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
89 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
90 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
91 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
32.84 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
92 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
23.84 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
93 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
29.75 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
94 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
19.41 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
95 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
96 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
97 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
98 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
99 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
100 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดเชียงราย
สหวิทยาเขตสุดถิ่นไทย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนแม่จันวิทยาคม Line Openchat : กีฬาสหวิทยาเขตสุดถิ่นไทย-แม่จัน2565

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.28708386421204 วินาที