#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
2 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
3 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
4 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
5 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
6 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
7 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
8 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
9 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
10 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
11 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
12 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
13 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
14 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
15 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
16 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
17 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
18 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
19 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
20 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
21 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
22 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
23 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
24 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
25 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
26 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
27 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
28 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
29 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
30 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
31 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
32 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
33 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
34 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
35 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
36 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
37 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
38 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
39 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
40 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
41 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
42 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
43 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
44 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
45 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
46 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
47 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
48 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
49 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
50 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
51 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
52 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
53 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
54 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
55 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
56 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
57 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
58 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
59 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
60 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
61 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
62 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
63 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
64 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
65 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
66 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
67 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
68 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
69 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
70 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
71 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
72 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
73 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
74 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
75 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
76 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
77 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
0.12.78 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
78 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
0.16.10 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
79 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
0.13.35 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
80 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
0.16.00 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
81 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
0.24.50 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
82 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
0.34.56 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
83 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
0.23.97 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
84 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
0.30.84 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
85 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
01.02.16 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
86 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
01.28.69 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
87 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
0.56.48 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
88 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
1.23.00 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
89 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
02.44.25 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
90 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
03.45.60 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
91 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
02.39.94 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
92 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
3.19.50 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
93 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
04.59.50 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
94 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
07.15.41 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
95 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
06.52 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
96 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
06.56.01 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
97 กรีฑา
วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
18.29.19 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
98 กรีฑา
วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
20.14.25 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
99 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
100 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
101 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
102 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
103 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
04.10.35 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
104 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
06.05.37 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
105 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
03.58.28 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
106 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
05.41.07 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
107 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
3.87 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
108 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
2.42 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
109 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
4.21 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
110 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
3.03 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
111 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
112 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
113 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
114 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
115 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
23.89 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
116 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
14.78 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
117 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
21.02 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
118 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
15.96 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
119 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
120 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
121 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
122 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
123 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
124 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
125 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
126 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
127 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
128 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
129 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดเชียงราย
สหวิทยาเขตสุดถิ่นไทย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนแม่จันวิทยาคม Line Openchat : กีฬาสหวิทยาเขตสุดถิ่นไทย-แม่จัน2565

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.26218199729919 วินาที