#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
2 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
3 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
4 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
5 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
6 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
7 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
8 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
9 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
10 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
11 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
12 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
13 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
14 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
15 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
16 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
17 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
18 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
19 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
20 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
21 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
22 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
23 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
24 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
25 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
26 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
27 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
28 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
29 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
30 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
31 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
32 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
33 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
34 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
35 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
36 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
37 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
38 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม
39 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม
40 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
41 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
42 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
43 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
44 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
45 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
46 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
47 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
48 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
49 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
50 วู้ดบอล
วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
51 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก​ ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
52 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก​ ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
53 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
0.12.72 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
54 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
0.15.25 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
55 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
0.12.19 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
56 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
0.15.63 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
57 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
0.23.75 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
58 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
0.30.44 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
59 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
0.23.22 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
60 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
0.30.28 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
61 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
01.01.10 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
62 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
01.19.37 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
63 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
0.55.76 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
64 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
1.18.31 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
65 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
02.36.66 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
66 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
03.36.53 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
67 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
02.31.19 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
68 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
3.17.38 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
69 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
04.58.41 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
70 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
06.51.34 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
71 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
06.44 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
72 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
05.50.06 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
73 กรีฑา
วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
17.18.59 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
74 กรีฑา
วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
20.08.75 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
75 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
76 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
77 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
78 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
79 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
04.01.75 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
80 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
05.41.16 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
81 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
03.55.50 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
82 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
05.38.22 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
83 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
4.07 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
84 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
3.04 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
85 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
4.41 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
86 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
3.15 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน
87 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
88 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
89 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก
90 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
91 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
27.22 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
92 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
18.14 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
93 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
21.36 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
94 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
15.98 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
95 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
96 วู้ดบอล
วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
97 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์
98 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม
99 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
100 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดเชียงราย
สหวิทยาเขตสุดถิ่นไทย ประจำปีการศึกษา 2565
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนแม่จันวิทยาคม Line Openchat : กีฬาสหวิทยาเขตสุดถิ่นไทย-แม่จัน2565

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.014424085617065 วินาที