ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
โรงเรียน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ฟุตบอล | ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
2 | ฟุตบอล | ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
3 | ฟุตบอล | ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
4 | ฟุตบอล | ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
5 | ฟุตบอล | ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
6 | ฟุตซอล | ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
7 | ฟุตซอล | ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
8 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
9 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
10 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
11 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
12 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
13 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
14 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
15 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
16 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
17 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
18 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
19 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
20 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
21 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
22 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
23 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
24 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
25 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
26 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
27 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
28 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
29 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
30 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
31 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
32 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
33 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
34 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
35 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
36 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
37 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
38 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
39 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
40 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
41 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
42 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
43 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
44 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
45 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
46 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
47 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
48 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
49 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
50 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
51 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
52 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
53 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
54 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
55 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
56 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
57 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
58 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
59 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
60 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
61 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
62 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
63 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
64 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
65 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
66 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
67 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
68 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
69 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
70 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
71 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
72 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
73 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
74 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
75 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
76 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
77 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 0.12.78 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
78 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 0.16.10 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
79 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 0.13.35 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
80 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 0.16.00 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
81 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 0.24.50 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
82 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 0.34.56 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
83 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 0.23.97 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
84 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 0.30.84 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
85 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 01.02.16 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
86 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 01.28.69 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
87 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 0.56.48 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
88 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 1.23.00 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
89 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 02.44.25 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
90 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 03.45.60 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
91 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 02.39.94 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
92 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 3.19.50 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
93 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 04.59.50 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
94 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 07.15.41 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
95 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 06.52 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
96 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 06.56.01 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
97 | กรีฑา | วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 18.29.19 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
98 | กรีฑา | วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 20.14.25 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
99 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
100 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
101 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
102 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
103 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 04.10.35 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
104 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 06.05.37 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
105 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 03.58.28 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
106 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 05.41.07 นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
107 | กรีฑา | กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 3.87 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
108 | กรีฑา | กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 2.42 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
109 | กรีฑา | กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 4.21 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
110 | กรีฑา | กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 3.03 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
111 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
112 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
113 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
114 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
115 | กรีฑา | ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 23.89 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
116 | กรีฑา | ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 14.78 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
117 | กรีฑา | ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 21.02 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
118 | กรีฑา | ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 15.96 เมตร |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
119 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
120 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
121 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
122 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
123 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
124 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
125 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
126 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
127 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
128 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
129 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.31141114234924 วินาที