# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
อันดับที่ |
สถิติ |
เหรียญ |
อันดับ |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | กรีฑา | 30ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 5 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
5 | |
2 | กรีฑา | 29ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
3 | กรีฑา | 35ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
4 | กรีฑา | 40วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | 4 |
02.00.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
5 | กรีฑา | 45วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | 2 |
02.36.66 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
6 | กรีฑา | 51วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | 1 |
03.18.00 นาที |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ |
7 | กรีฑา | 57วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | 3 |
01.02.16 นาที |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
8 | กรีฑา | 63วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | 2 |
0.23.22 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
9 | กรีฑา | 69วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | 1 |
02.24.94 นาที |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ |
10 | กรีฑา | 74วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | 2 |
0.55.76 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
11 | กรีฑา | 80วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | 3 |
1.23.00 นาที |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
12 | กรีฑา | 87วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 4 |
20.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
13 | กรีฑา | 88วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 4 |
20.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
14 | กรีฑา | 96วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | 2 |
0.30.28 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
15 | กรีฑา | 103ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 2 |
27.22 เมตร |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
16 | กรีฑา | 106ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
10.00 เมตร |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
17 | กรีฑา | 109กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 4 |
1.5 เมตร |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
18 | กรีฑา | 110กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 2 |
3.04 เมตร |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
19 | กรีฑา | 116วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | 3 |
3.19.50 นาที |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
20 | กรีฑา | 123วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 4 |
25.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
21 | กรีฑา | 124วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 4 |
20.52.02 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
22 | กรีฑา | 132วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | 2 |
0.23.75 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
23 | กรีฑา | 137วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | 2 |
0.30.44 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
24 | กรีฑา | 145ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 4 |
20.08 เมตร |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
25 | กรีฑา | 151วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | 2 |
0.12.19 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
26 | กรีฑา | 158วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | 3 |
0.16.00 นาที |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
27 | กรีฑา | 167กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 2 |
4.41 เมตร |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
28 | กรีฑา | 173วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
29 | กรีฑา | 177กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 4 |
2.00 เมตร |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
30 | กรีฑา | 180กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 3 |
3.03 เมตร |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
31 | กรีฑา | 185วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 2 |
06.51.34 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
32 | กรีฑา | 186วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 4 |
07.43.51 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
33 | กรีฑา | 194กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
3.33 เมตร |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
34 | กรีฑา | 197กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
5.00 เมตร |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
35 | กรีฑา | 203วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
36 | กรีฑา | 210วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
06.00.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
37 | กรีฑา | 213วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
06.00.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
38 | กรีฑา | 219วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
39 | กรีฑา | 225วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
40 | กรีฑา | 252ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
41 | กรีฑา | 245วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 4 |
07.04.89 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
42 | กรีฑา | 246วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 4 |
10.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
43 | กรีฑา | 316วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 4 |
7.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
44 | กรีฑา | 317วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 4 |
7.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
45 | กรีฑา | 267วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 2 |
05.38.22 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
46 | กรีฑา | 272วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 2 |
03.55.50 นาที |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
47 | กรีฑา | 277วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
04.10.63 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
48 | กรีฑา | 283วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | 3 |
0.12.78 นาที |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
49 | กรีฑา | 289ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 2 |
15.98 เมตร |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
50 | กรีฑา | 294วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 4 |
08.00 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
51 | กรีฑา | 300ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 2 |
18.14 เมตร |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
52 | กรีฑา | 308ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
53 | กรีฑา | 309ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
54 | กรีฑา | 325วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | 4 |
0.16.32 นาที |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 |
55 | เทเบิลเทนนิส | 346เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
56 | เทเบิลเทนนิส | 337เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
57 | เทเบิลเทนนิส | 357เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
58 | เปตอง | 364เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
59 | เปตอง | 373เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
60 | เปตอง | 382เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
61 | เปตอง | 391เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
62 | วู้ดบอล | 395วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
63 | วู้ดบอล | 397วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
64 | วู้ดบอล | 399วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
65 | วู้ดบอล | 402วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
66 | เทเบิลเทนนิส | 406เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
67 | เทเบิลเทนนิส | 415เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม [ทีม] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
68 | วู้ดบอล | 418วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [เดี่ยว] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
69 | วู้ดบอล | 421วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [เดี่ยว] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
70 | เทเบิลเทนนิส | 425เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
71 | วู้ดบอล | 435วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
72 | วู้ดบอล | 440วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
73 | วู้ดบอล | 453วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
74 | วู้ดบอล | 455วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [เดี่ยว] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
75 | วู้ดบอล | 458วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [เดี่ยว] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
76 | วู้ดบอล | 466วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [ทีม] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
77 | วู้ดบอล | 468วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
78 | เปตอง | 474เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
79 | เปตอง | 482เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
80 | เปตอง | 491เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
81 | เปตอง | 499เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง [ทีม] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
82 | บาสเกตบอล | 549บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
83 | บาสเกตบอล | 504บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
84 | บาสเกตบอล | 508บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
85 | บาสเกตบอล | 512บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
86 | เปตอง | 519เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
87 | เปตอง | 527เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
88 | เปตอง | 535เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย [ทีม] | 1 |
เหรียญทอง |
ชนะเลิศ | |
89 | เปตอง | 543เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
90 | เปตอง | 555เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
91 | เปตอง | 563เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
92 | วอลเลย์บอล | 569วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
93 | วอลเลย์บอล | 575วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
94 | วอลเลย์บอล | 583วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
95 | วอลเลย์บอล | 590วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
96 | ฟุตบอล | 594ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
97 | เซปักตะกร้อ | 600เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
98 | เซปักตะกร้อ | 607เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
99 | เซปักตะกร้อ | 614เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
100 | เซปักตะกร้อ | 619เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
101 | อีสปอร์ต | 625อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
102 | อีสปอร์ต | 632อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
103 | ฟุตซอล | 640ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
104 | ฟุตซอล | 649ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
105 | อีสปอร์ต | 656อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
106 | อีสปอร์ต | 663อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ | |
107 | ฟุตซอล | 671ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | 2 |
เหรียญเงิน |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ | |
108 | ฟุตบอล | 679ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | 4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
4 | |
109 | ฟุตบอล | 689ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | 3 |
เหรียญทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.0098340511322021 วินาที