# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | ฟุตบอล | ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย เรืองโรจน์ กลิ่นหอม 2.นาย สิทธิพงษ์ มินทะขัติ 3.นาย ศักดิ์นรินทร์ เรืองคำพา |
2 | ฟุตบอล | ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง 2.นาย สิทธิพงษ์ มินทะขัติ 3.นาย ศักนรินทร์ เรืองคำพา |
3 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง 2.นาย สิทธิพงษ์ มินทะขัติ 3.นาย ชยากร พงศ์ศิริทวีกุล |
4 | ฟุตบอล | ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย เรืองโรจน์ กลิ่นหอม 2.นาย เทวราช กรกฎกำจร 3.นาย ศักดิ์นรินทร์ เรืองคำพา |
5 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง 2.นาย สิทธิพงษ์ มินทะขัติ 3.นาย ชยากร พงศ์ศิริทวีกุล |
6 | ฟุตซอล | ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง 2.นาย สิทธิพงษ์ มินทะขัติ 3.นาย ชยากร พงศ์ศิริทวีกุล |
7 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | |
8 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | |
9 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
10 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
11 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | |
12 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | |
13 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
14 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
15 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | |
16 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | |
17 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
18 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
19 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | |
20 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | |
21 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
22 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
23 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
24 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
25 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
26 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
27 | กรีฑา | วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
28 | กรีฑา | วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
29 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
30 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
31 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
32 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
33 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
34 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
35 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
36 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
37 | กรีฑา | กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
38 | กรีฑา | กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
39 | กรีฑา | กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
40 | กรีฑา | กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
41 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
42 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
43 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
44 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
45 | กรีฑา | ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
46 | กรีฑา | ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
47 | กรีฑา | ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
48 | กรีฑา | ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
49 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [เดี่ยว] |
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร |
50 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [เดี่ยว] |
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร |
51 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] |
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร |
52 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] |
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร |
53 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [เดี่ยว] | |
54 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [เดี่ยว] |
1.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง |
55 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [ทีม] |
1.นาย ปฐมพงษ์ บุญเที่ยง |
56 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [ทีม] | |
57 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร |
58 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย เทวราช กรกฎกำจร |
59 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [ทีม] | |
60 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [ทีม] | |
61 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ปิยะมิตร ปิยะกุล |
62 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย พนม อินต๊ะ 2.นาย บุญเสริฐ งามขำ |
63 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย พนม อินต๊ะ 2.นาย บุญเสริฐ งามขำ |
64 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย พนม อินต๊ะ 2.นาย บุญเสริฐ งามขำ |
65 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย พนม อินต๊ะ 2.นาย บุญเสริฐ งามขำ |
66 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
67 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ปิยะมิตร ปิยะกุล |
68 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ปิยะมิตร ปิยะกุล |
69 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปิยะมิตร ปิยะกุล |
70 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
71 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
72 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
73 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
74 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
75 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
76 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
77 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
78 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
79 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
80 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
81 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
82 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
83 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
84 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
85 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
86 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง [ทีม] |
1.นาย ไพวุฒิ ขุนซาง |
87 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] | |
88 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] | |
89 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
90 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
91 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย [ทีม] | |
92 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง [ทีม] | |
93 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] | |
94 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] | |
95 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม [ทีม] | |
96 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม [ทีม] | |
97 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ชนาธิป ปะทะดวง 2.นาย ภานุพงค์ ชมภูติ๊บ |
98 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย เธียรวิชญ์ อัครศิริโชติวงค์ 2.นาย ภานุพงค์ ชมภูติ๊บ |
99 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว มรกต ทิพย์สุวรรณ 2.นาง พรวิมล ไชยสุข |
100 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง พรวิมล ไชยสุข 2.นางสาว พิชชยานาฏ รีรักษ์ |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.065735101699829 วินาที