# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | ฟุตบอล | ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย 2.นาย วสุพล มังคลาด 3.นางสาว นารีรัตน์ สร้างสรรค์ |
2 | ฟุตบอล | ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย 2.นาย วสุพล มังคลาด 3.นางสาว ภัทราวดี ไชยเมือง |
3 | ฟุตบอล | ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย วัชพล แก้วยวงผาง 2.นางสาว รุ่งทิวา ยาวุธ 3.นางสาว สุมารินทร์ จนใจ |
4 | ฟุตซอล | ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย 2.นาย วสุพล มังคลาด 3.นางสาว นารีรัตน์ สร้างสรรค์ |
5 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย 2.นาย วสุพล มังคลาด 3.นางสาว สุมารินทร์ จนใจ |
6 | ฟุตซอล | ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย 2.นาย วสุพล มังคลาด 3.นางสาว ภัทราวดี ไชยเมือง |
7 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ธราเทพ ธนะน้อย |
8 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย วินัย สุระสาย 2.นางสาว ชุลี ไชยวงค์ |
9 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วินัย สุระสาย 2.นางสาว ลักษณียา กองเเสน |
10 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย วินัย สุระสาย 2.นางสาว รุ่งทิวา ยาวุธ |
11 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย จีระศักดิ์ ชุมภู 2.นาย วุฒิชัย ขัติมงคล |
12 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย จีระศักดิ์ ชุมภู 2.นาย วุฒิชัย ขัติมงคล |
13 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ธราเทพ ธนะน้อย |
14 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ธราเทพ ธนะน้อย |
15 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ธราเทพ ธนะน้อย |
16 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย [ทีม] |
1.นาย ธราเทพ ธนะน้อย |
17 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
18 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
19 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
20 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
21 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
22 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย [ทีม] |
1.นาย ธราเทพ ธนะน้อย |
23 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง [ทีม] |
1.นาย ธราเทพ ธนะน้อย |
24 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
25 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
26 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย จีระศักดิ์ ชุมภู 2.นาย วุฒิชัย ขัติมงคล |
27 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย จีระศักดิ์ ชุมภู 2.นาย วุฒิชัย ขัติมงคล |
28 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย อติกาณต์ ภาชนะพูล 2.นาย ศรายุท หมื่นคำ |
29 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
30 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
31 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
32 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
33 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม [ทีม] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
34 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
35 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
36 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
37 | กรีฑา | วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
38 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
39 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
40 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
41 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
42 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
43 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
44 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
45 | กรีฑา | วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
46 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
47 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
48 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
49 | กรีฑา | วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
50 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
51 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
52 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
53 | กรีฑา | วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
54 | กรีฑา | วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
55 | กรีฑา | วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
56 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
57 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
58 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
59 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
60 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
61 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
62 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
63 | กรีฑา | วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
64 | กรีฑา | กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
65 | กรีฑา | กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
66 | กรีฑา | กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
67 | กรีฑา | กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
68 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
69 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
70 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
71 | กรีฑา | ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
72 | กรีฑา | ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
73 | กรีฑา | ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมชาติ ชาญไชย |
74 | กรีฑา | ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
75 | กรีฑา | ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย วสุพล มังคลาด |
76 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
77 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
78 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
79 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
80 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
81 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
82 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย [ทีม] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
83 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง [ทีม] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
84 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม [ทีม] |
1.นาย ธีร์ธวัช โยธา |
85 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [เดี่ยว] | |
86 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๑ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [เดี่ยว] | |
87 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย [ทีม] | |
88 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง [ทีม] | |
89 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [เดี่ยว] | |
90 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์มือ ๒ ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [เดี่ยว] | |
91 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [ทีม] | |
92 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [ทีม] | |
93 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
94 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
95 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว [ทีม] | |
96 | วู้ดบอล | วู้ดบอล สโต้ก ไม่จำกัดอายุ หญิงเดี่ยว [ทีม] | |
97 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย [ทีม] | |
98 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง [ทีม] | |
99 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
100 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.067832946777344 วินาที